K
Khách
Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.
Các câu hỏi dưới đây có thể giống với câu hỏi trên

13 tháng 3 2023
bạn lấy 3.5m . 4= 14m
vì: 1j là năng lượng cần để nâng một vật nặng 1n lên độ cao 1m
nên: 1 vật 90n lên độ cao 1m cần 90j năng lượng
vậy: 90j .14= 1260

NT
NGUYỄN TUỆ LÂM
VIP
16 tháng 3
a) Độ dãn của lò xo là:
28 - 20 = 8 (cm)
b) Nếu treo vào lò xo thêm 2 quả nặng 50g nữa thì chiều dài của lò xo lúc này là:
20 + 8 . 3 = 44 (cm).
giúp mik với