Hãy nhập câu hỏi của bạn vào đây, nếu là tài khoản VIP, bạn sẽ được ưu tiên trả lời.

vì cửa hảng đó bán tuần đầu được 314,78m vải, tuần 2 bán được 525,22 m vải
Suy ra cửa hàng đó bán trong 2 tuần
Đổi hai tuần = 14 ngày
Hai tuần cửa hàng đó bán được số mét vải là:
314,78+525,22=840
trung bình mổi ngày cửa hàng đó bán được số mét vải là
840/14=60 (mét)
vậy trung bình mỗi ngày cửa hàng đó bán được 60 mét vải

Ngày thứ 2 bán được số m vải là :
32,7 + 4,6 = 37,3 ( m )
Ngày thứ 3 bán được số m vải là :
( 32,7 + 37,3 ) : 2 = 35 ( m )
Đáp số : 35 m vải
Số m vải ngày thứ 2 là :
32,7 + 4,6 = 37,3 ( m )
Số m vải ngày thứ 3 là :
( 32,7 + 37,3 ) : 2 = 35 ( m )
Đáp số : 35 m vải

trung bình mỗi ngày bán được là:
(46 + 81 ) : (2 + 3 ) =25.4 ( m )
đs : 25,4 m vải

đổi 2 tuần lễ = 14 ngày .
trung bình mỗi ngày bán được số m vải là :
(314.78 + 525.22) : 14 = 60 ( m)
Đ /S : .....................
tick nha

cho mk sửa lại đề chút ngày 1 phải ít hơn ngày 2 15 m mới đúng
số vải còn lại sau khi bán ngày 1 là :
1 - 2/5 = 3/5 ( số vải )
số vải ngày 2 bán được là :
3/5 x 7/8 = 21/40 ( số vải )
2/5 = 16/40
hiệu số phần bằng nhau là :
21 - 16 = 5 ( phần )
số m vải ngày 2 bán là :
15 : 5 x 21 = 63 ( m )
số m vải ngày 1 bán là :
63 : 21 x 16 = 48 ( m )
ĐS:...
trung bình mỗi ngày cửa hàng bán được số m vải là : 342,3 : 6 = 57,05 ( m
trong 3 ngày cửa hàng bán được số m vải là : 57,05 nhân 3 = 171 ;15 ( m )
Vậy........